Kết quả 1 đến 3 của 3

Có nên mua Lg G2 Refurbished

mình không có nhiều kinh phí, cố lắm cũng chỉ được cỡ 6tr hơn thôi nhưng mình rất thích con g2. mình có tham khảo ở 2 nơi là xtmobile với thienminh. cả hai đều có hàng ref.

xtmobile.vn/62-lg/ban-dien-thoai-lg-f2-f320-refurbished-gia-re-nhat-tphcm

thienminhmobile.vn/lg-f320s-l-k-g2-refu-black-white-4279026.html

mình có nên mua hàng này hay không? hàng này không biết xác xuất lỗi có cao hơn không? hoặc là mua hàng cũ xài tốt hơn với giá tầm 6tr2?

Trích dẫn Gửi bởi babyboyssmall
    mình không có nhiều kinh phí, cố lắm cũng chỉ được cỡ 6tr hơn thôi nhưng mình rất thích con g2. mình có tham khảo ở 2 nơi là xtmobile với thienminh. cả hai đều có hàng ref.

xtmobile.vn/62-lg/ban-dien-thoai-lg-f2-f320-refurbished-gia-re-nhat-tphcm

thienminhmobile.vn/lg-f320s-l-k-g2-refu-black-white-4279026.html

mình có nên mua hàng này hay không? hàng này không biết xác xuất lỗi có cao hơn không? hoặc là mua hàng cũ xài tốt hơn với giá tầm 6tr2?
    hàng lg g2 f320 refurbished hay còn gọi là trả bảo hành thì đã được lg kiểm duyệt lại (dán tem vàng) trước khi đưa ra thị trường lần nữa nên về khoản chất lượng máy thì đã có bên hãng kiểm tra dùm. mình rất hiểu tâm trạng cố gắng để mua được chiếc máy mình thích nhưng lo lắng không biết dùng thời gian có sao không?

vậy nên xtmobile tăng mức bảo hành 1 đổi 1 của máy này lên 10 ngày (dù không phải máy mới), các chế độ bảo hành khác như máy mới la bảo hành phần cứng 1 năm (trừ nguồn và màn hình), phần mềm hỗ trợ trọn đời máy. bạn có thể mua thêm gói bảo hành nguồn và màn hình 400k dùng 1 năm luôn nhé (bảo hành như máy mới rồi ạ).

bạn cũng nên đến cửa hàng 650 lê hồng phong, q.10 để trải nghiệm máy trước xem mình có thích nó không, nó có trầy xước hay có chỗ nào không ưng ý không, rồi hãy quyết định nhé . mua một chiếc máy cũng không ít tiền nên cẩn thận một tí cũng không thừa bạn ạ. cảm ơn bạn nhiều. :like:

máy cũ bên mình bán 5.890.000 vnđ. đổi mới trong 15 ngày, bảo hành 6 tháng, hoàn tiền gấp đôi nếu bạn phát hiện bên mình bán hàng dựng