Kết quả 1 đến 6 của 6

Các bác cho e hỏi 1 chút về LTE 2 zin

up không ai trả lời dùm ạ

lệch có tí thế kia thì cũng ko kết luận được. việc bụi vào màn hình của lte2 là chuyện bình thường sau một thời gian thôi bạn, nó lọt vào qua loa ấy

còn việc dựng hay ko thì cứ dùng một thời gian xem có lỗi gì ko, nếu ko có lỗi gì thì dựng cũng chả sao :d

Trích dẫn Gửi bởi duyhotan2000
    lệnh có tí thế kia thì cũng ko kết luận được. việc bụi vào màn hình của lte2 là chuyện bình thường sau một thời gian thôi bạn, nó lọt vào qua loa ấy

còn việc dựng hay ko thì cứ dùng một thời gian xem có lỗi gì ko, nếu ko có lỗi gì thì dựng cũng chả sao :d
    vâng tks bác ạ

muốn biết có dựng hay ko thì có 1 cách rất nhanh, bung máy ra là biết liền à:alien:

Trích dẫn Gửi bởi dota123
    em có 1 con lg lte2 mà hình bị bụi lọt vào , imei của máy bị dán lệch ạ .e không biết dòng lte2 này bị lỗi bụi màn hình lọt vào qua loa ,jack tai nghe .. hay là máy bị mở rồi nên thế ,mà thêm nữa có con lte2 zin nào mà imei bị dán lệch thế này ko ạ
    trước khi mua sao không test kĩ trước bạn ơi để giờ cứ lo lắng. imel dán lệch k nói lên điều gì đâu. còn dựng hay k thì bạn cứ check imel là biết ngay