Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Trích dẫn Gửi bởi nobita.pro88
    mua brand new làm gì cho phí tiền.. mai mốt chán bán lỗ bỏ xư'... mua like new còn dư tiền mua thùng heniken với chục con mực nhậu cho nó sướng... cách đây 1 month mua lte2 bên tienpromobile thấy mấy cây f180 like new nhìn mới cứng luôn.. trước giờ toàn mua ở đây thấy cũng uy tín và chủ cửa hàng khá là thoải mái
    mình cũng lấy máy bên tienpro, xài rất tot

gửi từ lg-f160k

g new bên mình đang có km cho mem lgviet đây bạn.

sai tks bác nhưng e đã mua đc e g new hôm thứ 7 rồi, cám ơn ạ

đăng mãi ko.ai trả lời. .bác nào.biêt tư vấn hộ e vs
    e hỏi đc 1 e lg optimus l9 .. thông tin nó ghi là hàng chính hãng.còn bảo hành 5 tháng. hình thúc 95% . vạy kác bác định giá e này khoảng mhiêu tieừn và kách kiểm tra ntn vậy. .e chưa biết về kái này nên mong kác bác tư vấn gấp ạ. thank kác bak nhiều tiện thể imei e ý là 353904050208186.bác nào có máy tính check e vs

Trích dẫn Gửi bởi dovanmanh92
    đăng mãi ko.ai trả lời. .bác nào.biêt tư vấn hộ e vs
    e hỏi đc 1 e lg optimus l9 .. thông tin nó ghi là hàng chính hãng.còn bảo hành 5 tháng. hình thúc 95% . vạy kác bác định giá e này khoảng mhiêu tieừn và kách kiểm tra ntn vậy. .e chưa biết về kái này nên mong kác bác tư vấn gấp ạ. thank kác bak nhiều tiện thể imei e ý là 353904050208186.bác nào có máy tính check e vs
    máy chính hãng còn bảo hành thì ko phải kiểm tra gì ngoài mấy con ốc còn zin hay ko thôi bác ợ
    khoảng 3t/3.3tops:ops:ops:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12