Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 64
    bác tunglam95 chốt hạ câu hay quá

hay!

Trích dẫn Gửi bởi hạnh phúc em nhé
    bác tunglam95 chốt hạ câu hay quá
    e biết bao nhiêu thì cmt cho ae biết bấy nhiêu thôi ấy mà :d:d:d
    bác quá khen hihi
    gửi từ lg-f260s của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2

Trích dẫn Gửi bởi nguyentu
    hay!
    hiện h máy pc đang bị hỏng và láp đang cho thằng e mượn trên hn nên nếu có máy dùng trở lại mình sẽ update tiếp các thủ thuật khác cho anh em được :d

Trích dẫn Gửi bởi tunglam95
    e biết bao nhiêu thì cmt cho ae biết bấy nhiêu thôi ấy mà :d:d:d
    bác quá khen hihi
    em lại cứ thích người thật việc thật như bác ấy

hôm nay đọc mấy top toàn thằng dạy đời ngu.androi lại khuyên không nên cài app apk,k cài apk thì cài java hay sis,sisx,hay ios.mẹ khiếp ngu cứ tỏ ra hơn người bày đặt dạy khôn.các app không hữu ích thì lập trình ra làm gì(ngoại trừ 1 số app lừa đảo kinh doanh)
    để tiết kiệm pin thì không lên dùng app chạy ngầm,có quảng cáo.việc set cpu là rất cần thiết vì mục đích sử dụng của mỗi người khác nhau.........

gửi từ cục gạch thân yêu 820 pro

Trích dẫn Gửi bởi ngockhanh.1904
    hôm nay đọc mấy top toàn thằng dạy đời ngu.androi lại khuyên không nên cài app apk,k cài apk thì cài java hay sis,sisx,hay ios.mẹ khiếp ngu cứ tỏ ra hơn người bày đặt dạy khôn.các app không hữu ích thì lập trình ra làm gì(ngoại trừ 1 số app lừa đảo kinh doanh)
    để tiết kiệm pin thì không lên dùng app chạy ngầm,có quảng cáo.việc set cpu là rất cần thiết vì mục đích sử dụng của mỗi người khác nhau.........

gửi từ cục gạch thân yêu 820 pro
    tôi đề nghị bạn nên có những lời lẽ ăn nói cẩn thận,đúng mực,không nên có những lời lẽ thô tục như vậy,ko thì bạn sẽ bị ban ních trên diễn đàn,bạn nên đọc lại phần nội quy của diễn đàn để hiểu cách cư xử khi viết comment.thân.
    tôi có đủ kiến thức để có thể viết nên những bài viết như thế này và có đủ trách nhiệm với bài viết của mình,tôi không cấm bạn cài app apk nhưng tôi khuyên nên cài ít các app apk lại nhé,còn chuyện cài setcpu tôi biết về nguyên tắc chạy program của chíp nên tôi nói,bạn không thích có thể cứ cài không ai ép bạn không cài,làm người thì phải xem xét sự việc đầy đủ rồi hẵng comment không để cho người khác nhìn vào nói không hay về mình thì không ổn đâu nhé.thân.

bác chủ topic có thiện ý mà, còn một số người cứ mở miệng là thích chửi người khác ngu thì phải xem lại thần kinh có vấn đề đấy. người thông minh chẳng ai ăn nói kiểu đó đâu.

hay thank bác . từ hồi dùng sờ mát phôn đến h mình hay dùng các app như tiết kiệm pin hoặc clean cache nhưng đọc bài này cũng nên thử gỡ xem ntn đã . vote cho bạn

em thích mỗi kiểu tắm sạch như ẻm trên hehe :geek:

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối