Kết quả 1 đến 8 của 8

Giúp mình với pin lg G3 !

tình hình em mới mua con lg g3 , đang sử dụng bình thường thì khoãng dưới 40% pin là sập nguồn báo hết pin phải cắm sạc lại ạ, với lại pin thường báo rất là ảo có khi sạc 5 phút nó lên từ 0% --> 35% luôn nhưng dùng rất nhanh sập nguồn. mình có thử sạc đầy 100% tháo pin ra lắp lại nó tụt xuống còn 90% ~... mình xin mọi người giúp xem phải do lỗi nguồn hay lỗi pin ạ ???

Trích dẫn Gửi bởi mran85
    tình hình em mới mua con lg g3 , đang sử dụng bình thường thì khoãng dưới 40% pin là sập nguồn báo hết pin phải cắm sạc lại ạ, với lại pin thường báo rất là ảo có khi sạc 5 phút nó lên từ 0% --> 35% luôn nhưng dùng rất nhanh sập nguồn. mình có thử sạc đầy 100% tháo pin ra lắp lại nó tụt xuống còn 90% ~... mình xin mọi người giúp xem phải do lỗi nguồn hay lỗi pin ạ ???
    thay viên bin khác thử đi

có thể do pin, nếu ở hcm ghé bên mình test

chắc hư pin rồi bạn, đem ra tiệm kiểm tra xem

tình hình em mới mua con lg g3 , đang sử dụng bình thường thì khoãng dưới 40% pin là sập nguồn báo hết pin phải cắm sạc

Tốt nhất thay pin mới cho lành. Chứ bạn hỏi đây cũng trả lời chung chung thôi nên ra tiệm sửa chữa điện thoại uy tín ấy

trả lời chủ đề

bài viết rất hay.. mình rất thích..
    nhất định sẽ chia sẻ đến bạn bè để bạn bè đc biết đến..

tình hình em mới mua con lg g3 , đang sử dụng bình thường thì khoãng dưới 40% pin là sập nguồn báo hết pin phải cắm sạc lại ạ, với lại pin thường báo rất là ảo có khi sạc 5 phút nó lên từ 0% --> 35%