Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi trungkyanh
    cái này chắc áp dụng được cho em sony ion pin ảo của e đây

gửi từ lg-lu6200 của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2
    máy nào cũng đc bạn ạ

mình làm thử nhưng rất tiếc là phải up lại rom se cưu rờ ti e rôn nên chỉ calibration mỗi khi up rom mới thôi

đang sạc mà tháo pin hại máy lắm bác à

gửi từ lg-f160k của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2

bác thớt ơi cho mình hỏi tý. pin máy bác dùng hiệu suất ntn thế. với việc dùng wifi, 3g và chơi game liên tục thì tình trạng pin tụt thế nào? mình thấy máy mình pin tụt thảm hại quá, nhất là 3g vs chơi game cứ gần như 1%/p

Trích dẫn Gửi bởi danghailong
    bác thớt ơi cho mình hỏi tý. pin máy bác dùng hiệu suất ntn thế. với việc dùng wifi, 3g và chơi game liên tục thì tình trạng pin tụt thế nào? mình thấy máy mình pin tụt thảm hại quá, nhất là 3g vs chơi game cứ gần như 1%/p
    thế là cũg khôg quá thảm đâu bác ạ. pin tụt nhanh hay chậm cũng phụ thuộc nhiều lí do. ví dụ như máy nhìu ứng dụng chạy ngầm, máy fải hoạt độg trong môi trường nhiệt độ cao, chạy ứng dụng nặng. do bản rom chưa đc tối ưu, do để màn hình quá sáng....bác nên xem lại vấn đề do đâu r từ từ tìm cách giải quyết. với máy e, đã dùng đc 1 năm. thời gian sử dụng khoảng 1 ngày vs nhu cầu thông thường. 3g ltục khoảng 3 tiếng.

Trích dẫn Gửi bởi yolee
    thế là cũg khôg quá thảm đâu bác ạ. pin tụt nhanh hay chậm cũng phụ thuộc nhiều lí do. ví dụ như máy nhìu ứng dụng chạy ngầm, máy fải hoạt độg trong môi trường nhiệt độ cao, chạy ứng dụng nặng. do bản rom chưa đc tối ưu, do để màn hình quá sáng....bác nên xem lại vấn đề do đâu r từ từ tìm cách giải quyết. với máy e, đã dùng đc 1 năm. thời gian sử dụng khoảng 1 ngày vs nhu cầu thông thường. 3g ltục khoảng 3 tiếng.

chủ thớt cho em hỏi sac cua em la sac 1,2a mà dock là fock lu 1a thì sạc vay co tốt ko ,và sac bang dock hon hay trực tiếp hơn ,sạc = dock thi mat khoang 3 tiếng ,nhung = dt thi chi 1,5 tiếng ,máy em lte2
    mua của bác lộc

vậy pin chai rùi ko có cách nào hồi phục à bác :'(

Trích dẫn Gửi bởi ku_bằng
    chủ thớt cho em hỏi sac cua em la sac 1,2a mà dock là fock lu 1a thì sạc vay co tốt ko ,và sac bang dock hon hay trực tiếp hơn ,sạc = dock thi mat khoang 3 tiếng ,nhung = dt thi chi 1,5 tiếng ,máy em lte2
    mua của bác lộc
    nên dùng dock đồng bộ vs sạc bác nhé. sạc bằng dock sẽ no pin hơn là sạc dây

Trích dẫn Gửi bởi yolee
    nên dùng dock đồng bộ vs sạc bác nhé. sạc bằng dock sẽ no pin hơn là sạc dây
    nhung mà bộ sạc đấy la của bac lộc đj kèm theo máy mà bác

cho mình hỏi có cần phải root máy để xoá file batterystats.bin không ạ ?

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối