Kết quả 1 đến 6 của 6

nhờ giúp đỡ màn hình khóa lg g2 f320

mình là phong, hiện đang dùng lg g2 f320. trên màn hình khóa có hiện 2 cái đồng hồ "local" và "korea", mình muốn bỏ đi,chỉ để 1 cái lớn theo giờ hiện tại. mình cũng gà vụ này, mong anh em hướng dẫn với nhé. mình cũng search tìm rùi mới đi đăng bài nhờ giúp đỡ, nhưng thấy nói chung chung, không cụ thể. mới đăng bài lần đầu, admin có gì giúp em nếu có gì sai sót nha.

Trích dẫn Gửi bởi whatever0u0r
    mình là phong, hiện đang dùng lg g2 f320. trên màn hình khóa có hiện 2 cái đồng hồ "local" và "korea", mình muốn bỏ đi,chỉ để 1 cái lớn theo giờ hiện tại. mình cũng gà vụ này, mong anh em hướng dẫn với nhé. mình cũng search tìm rùi mới đi đăng bài nhờ giúp đỡ, nhưng thấy nói chung chung, không cụ thể. mới đăng bài lần đầu, admin có gì giúp em nếu có gì sai sót nha.
    ở màn hình chính thì bạn ấn menu>cài đặt màn hình khóa>đồng hồ & lối tắt>rồi chọn đồng hồ mình thích là ok

cảm ơn bạn nha.mới bít dùng máy nên còn kém^_^

Trích dẫn Gửi bởi thanhzip9x
    ở màn hình chính thì bạn ấn menu>cài đặt màn hình khóa>đồng hồ & lối tắt>rồi chọn đồng hồ mình thích là ok
    sao của mình ko có cái đồng hồ và lối tắt nhỉ,mình dùng f320l 4.2.2

chọn hiển thị đồng hồ khác rồi nhưng nó vẫn hiện màn hình khóa chính là màn hình có hai đồng hồ thì làm thế nào ạ. không làm thế nào tắt cái duo clock được

g2 4.4.2 của e nó có cả 2 cái đồng hồ vn & korea làm sao để tắt đồng hồ korea