Kết quả 1 đến 4 của 4

Mở khoá mật khẩu android dễ dàng

thủ thuật điện thoại android mở khoá điện thoại khi bạn quên mật khẩu rất là hay nè, bạn chỉ cần thao tác mấy bước là có thể sửa được điện thoại của mình rồi, hãy lư ý rằng có cách rất dễ nhưng cũng có cách rất là phức tạp

cách 1 lấy qua email

cách mở khóa điện thoại android khi quen mat khau này chỉ sử dụng cho điện thoại của bạn nếu đang kết nối internet, nếu có kết nối thì quá mừng chỉ cần bạn thao tác qua mấy bước là có thể phục hồi lại mật khẩu rất đơn giản mà không cầu kỳ chi cho lắm. bạn hãy làm theo những bước dưới

ở màn hình mở khoá mật khẩu bạn hãy nhập sai năm lần và nó sẽ xuất hiện ra bảng thông báo
    hãy chọn vào fogot paternt ( quên mật khẩu ) và xuất hiện hộp thoại

ở đây mình sẽ chọn cách là đăng nhập vào email của google ( google account details ) để lấy lại mật khẩu
    nhập username và mật khẩu vào rồi sign in thôi

khi đã đăng nhập vào thì nó sẽ tự động thiết lập lại thông tin cho bạn, nên nhớ bạn phải là sử dụng cái gmail mà hồi trước bạn mua máy về và đăng nhập vào, nó tự động gửi cho bạn mã pin và chúng ta có thể đăng nhập lại từ đầu.

cách 2 nếu bạn không kết nối internet chúng ta phải dùng một câp khác cao hơn

cách này cũng hiểu quả nhưng đổi lại thì bạn phải chịu mất dữ liệu có nghĩa chúng ta sẽ coi như là cài đặt gốc về lại mặc định ban đầu đấy. nhưng không còn cách nào hết bắt buộc chúng ta phải làm như thế này thì mới mở được cái điện thoại bạn ra đúng chưa
    bạn hãy khởi động điện thoại lại và đặt nó về chế độ recovery mode hoặc là bạn dùng các phim cứng bao gồm home, nguồn, máy ảnh, volume

đây là màn hình khi bạn đã chuyển về thành công và đồng thời bạn di chuyển xuống dưới cùng wipe data/factory bằng cách bấm nút âm lượng lên xuống

bạn nên nhớ chọn cho đúng nhé, ở trong này có nhiều thứ nguy hiểm lắm, khi đã vào phần đó rồi thì nó sẽ xuất hiện dòng lệnh báo là yes – delete all user data có nghĩa là bạn có chịu mất hết dữ liệu để đặt lại máy không.

sau khi đã nhấn bạn đợi một chút và nó sẽ hiện ra bảng này và chọn tiếp vào phần reboot systeam now, để cho nó khởi động lại máy thôi và bạn có thể dùng máy lại như bình thường lúc mới mua về vì dữ liệu của bạn đã xoá sạch rồi​
    hy vọng hai cách trên sẽ cứu được máy điện thoại của bạn, và nên nhớ lần sau đừng có quên mật khẩu nữa mà phải khổ đi phá pass nhé bạn. cách hướng dẫn của mình đã thử nhiều trên loại điện thoại như samsung, lg, sky, và rất là thành công nhé.

bạn có thể xem tiếp kho: game offline cho android

toàn trờ biết hết r àh

tốt

chưa bao giờ biết quên mk vs pw là gì cũng mò vào xem cho vui :laugh: cái này vào recovery wape cache cũng được mà ops: