Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 34

cài game cứ bị văng ra

em đang sài lg lte 2 android 4.1.2 rom slong 1.5.3 ,em cài game fifa 14 và game gangstar vegas ,khi vào game thì nó cứ bị văng ra ngoài ,em đã bỏ data vào đúng hộp rồi ,2 ngày h làm đi làm lại liên tục vẫn không đc ,bực đến nỗi muốn đập mấy ,còn máy game khác thì chơi đc ,ai giúp em với

bạn nên cài từ ứng dụng apptorevn nó tự động tải va chép data vào đúng chỗ luôn. game nào bị văng ra thi nên bật wifi, đồng bộ hóa, tự động xoay màn hình xong vao game. trường hợp ban noi chep dng data thi ban vao chi tiet game do xem no bao data bao nhieu neu tren 1g la no co data con khong la chua co data dau.

sent from my lg-f160k using lg việt mobile app

Trích dẫn Gửi bởi khoapro111
    bạn nên cài từ ứng dụng apptorevn nó tự động tải va chép data vào đúng chỗ luôn. game nào bị văng ra thi nên bật wifi, đồng bộ hóa, tự động xoay màn hình xong vao game. trường hợp ban noi chep dng data thi ban vao chi tiet game do xem no bao data bao nhieu neu tren 1g la no co data con khong la chua co data dau.
    appstore nó tự cài luôn mình chỉ viec chơi hả bác

uk đúng rồi bạn nhưng co những game ra phiên ban mới mình bấm tải nhanh ma nó chi tải apk khong tai data thi nen tai phien cu cu phien ban nao co data thi tai

sent from my lg-f160k using lg việt mobile app[/quote]

bác cho mình hỏi cái game kof-2012 đó bác chơi có bị văng ra k? game đó mình choi lau lau bị văng ra.. bux..(lúc chọn nhân vật thi dc...vao cái văng ra. còn chon nhân vật thuog thường thi chơi được.)hic..

gửi từ lg-f160s/k của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2

mà bác khoapro111 toàn game khủng nhỉ...hic..

gửi từ lg-f160s/k của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2

Trích dẫn Gửi bởi khoapro111
    uk đúng rồi bạn nhưng co những game ra phiên ban mới mình bấm tải nhanh ma nó chi tải apk khong tai data thi nen tai phien cu cu phien ban nao co data thi tai

nhưng đợt trước cài mc4 nó cài luôn đó.hồi đó cungx mới mà

nói chung là e tải game toàn tải nhanh ở appstore, chơi ngon lành

Trích dẫn Gửi bởi phạm hồng đức
    em đang sài lg lte 2 android 4.1.2 rom slong 1.5.3 ,em cài game fifa 14 và game gangstar vegas ,khi vào game thì nó cứ bị văng ra ngoài ,em đã bỏ data vào đúng hộp rồi ,2 ngày h làm đi làm lại liên tục vẫn không đc ,bực đến nỗi muốn đập mấy ,còn máy game khác thì chơi đc ,ai giúp em với
    bác giống em thế.em bản s. mc4 chơi ngon lành.nhung aphat8 ko tài nào vào đc vào bi văng liền

Trích dẫn Gửi bởi tanguyen116
    bác cho mình hỏi cái game kof-2012 đó bác chơi có bị văng ra k? game đó mình choi lau lau bị văng ra.. bux..(lúc chọn nhân vật thi dc...vao cái văng ra. còn chon nhân vật thuog thường thi chơi được.)hic..

gửi từ lg-f160s/k của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2[/quote]
    chơi bình thường nha bạn tại mình xài rom gốc chỉ root thôi co dieu game do khong full man hinh

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối