Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 34
    Trích dẫn Gửi bởi xuanhahk
    bác giống em thế.em bản s. mc4 chơi ngon lành.nhung aphat8 ko tài nào vào đc vào bi văng liền
    aphat8 khi chơi thì nên tắt hết mang nha bạn để mang 3g hoặc wifi là văng ra thôi

sent from my lg-f160k using lg việt mobile app

Trích dẫn Gửi bởi tanguyen116
    mà bác khoapro111 toàn game khủng nhỉ...hic..

gửi từ lg-f160s/k của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2
    tại mình thích chơi game lúc trước xài ca thẻ 64g mà đầy hết luôn, bữa kẹt tiền bán thẻ 64g rồi giờ dùng 32g ít quá cài game này xoá game kia khó chiệu lắm đang gom lúa mua thẻ 64g luôn

Trích dẫn Gửi bởi khoapro111
    bạn nên cài từ ứng dụng apptorevn nó tự động tải va chép data vào đúng chỗ luôn. game nào bị văng ra thi nên bật wifi, đồng bộ hóa, tự động xoay màn hình xong vao game. trường hợp ban noi chep dng data thi ban vao chi tiet game do xem no bao data bao nhieu neu tren 1g la no co data con khong la chua co data dau.

@@ này bác dùng phần mềm nào để dời game nặng ra ngoài thẻ nhớ vậy ,lg lte 2 chỉ có 12g bộ nhớ trong ah ,cài 4-5 game nặng là hết sach

Trích dẫn Gửi bởi phạm hồng đức
    @@ này bác dùng phần mềm nào để dời game nặng ra ngoài thẻ nhớ vậy ,lg lte 2 chỉ có 12g bộ nhớ trong ah ,cài 4-5 game nặng là hết sach
    lên google seach diectorybind hoac foldermount full. cả hai thích cái nào dùng cái đó có hướng dẫn đó bạn. vd nha minh thì chép hết data game sang thẻ nhớ vao phan mềm đó chọn thư mục chuyển la android thôi.

co may game gia lap psp choi cung suong

Trích dẫn Gửi bởi khoapro111
    co may game gia lap psp choi cung suong
    tui cung đang giả lập gba , nds , ps1 ,n64,psp nè ,riêng psp thì tuy game ,lg lte 2 giả lập psp cũng tạm thôi ,có game lag ,có game tạm đc ,có game mượt đa số toàn tạm đc ,đa số toàn 13-17 fps /speep 50-80 .:d.còn mày giả lập còn lại quá mượt

vãi fifa 14 cứ bị văng ra la sao trời ,đập máy cho rồi ,mêeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

ko thích hợp thôi
    dow cái khác

Đang ở
    http://kynanggame.blogspot.com/
    Trích dẫn Gửi bởi xuanduc89
    ko thích hợp thôi
    dow cái khác
    dow ca chục cái rồi nè ,bác tao phiên bản máy vậy ,tui dung 2 cách luôn ,tải trực tiếp trên appstore + tải về máy tính mà cứ bị văng ra không nhận dât ,mà data nó dang nằm ở đúng đường dẫn rồi @@ ,bực éo chịu đc

nay rỗi nghik tải iron man và ap 7 be chơi.ngon phết nhưng pinntutj như tụ quần

nhà quê kệ m*a e :v

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối