Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 63
    cài xong hết rồi mà autoscan ko thấy nhạc đâu,nó cứ đứng lì chỗ đó, manual chỉ đường dẫn cho nó cũng vậy.cài thử trên cm10,sphinx v4.1 và miui v5 đều bị thế,chả hỉu thế nào nữa???

như hình minh hoạ, xài vài lần bác sẽ thấy app này tiện lợi vô cùng

nghe trên điện thoại thì cần gì đến lossless vì cũng có phân biệt được đâu, thứ hai là chip xử lý âm thanh trên điện thoại nói chung hay trên lg nói riêng có nhiều điểm hạn chế. mình nghe từ n4 đến op g đều cảm thấy âm thanh rất tệ.
    vì thế, nghe nhạc trên điện thoại chỉ để chống cháy thôi. (ngoại trừ sl), hà cớ chi phải mất công phức tạp như thế?

cài bộ này có cần phải đưa về rom gốc ko, vì mình đang xài bộ walkman of bác xuantunt thanks

gửi từ lg-f160k của tôi sử dụng tapatalk 2

bạn nghe với 1 tai nghe vừa tầm chứ chưa nói cao cấp có lẽ sẽ cảm nhận được sự khác biệt giữa 128kpb/s và lossless, tai nghe theo máy hay mấy cái tai nghe ss3,ss4,iphone sẽ khó có thể thấy, nói chung là tuỳ cảm nhận mỗi người. chơi âm thanh đòi hỏi nhiều thứ, trên dt chúng ta cố gắng cho nó tốt nhất có thể thôi, nếu có dịp bạn cứ thử 1 lần mình tin là bạn sẽ thay đổi suy nghĩ.

Trích dẫn Gửi bởi daviespham62
    cài bộ này có cần phải đưa về rom gốc ko, vì mình đang xài bộ walkman of bác xuantunt thanks

ko bác ơi rom nào cũng ok hết, nhưng để chắc ăn bạn dùng titan đóng băng bộ walkman rồi thử bộ này để tránh có thể có xung đột, nghe thử và đánh giá néu ko thích bạn có thể gỡ ra và khôi phục walkman từ titan hoặc remove cái bộ walkman ấy chuyển về cái này:d
    khuyến cáo bạn nên nghe với 1 tai nghe chất lượng trung bình trở lên rồi cảm nhận vì app này khá kén.
    neutron nghe được cả 6.1,và 1 vài định dạng mà pc cũng chưa chắc chạy nổi với chất lượng âm thanh khá tốt theo cảm nhận của mình.

ok, để mình cài xem sao. cảm ơn bác nhiều nhé

đánh dấu

Trích dẫn Gửi bởi gocpho8x
    bạn nghe với 1 tai nghe vừa tầm chứ chưa nói cao cấp có lẽ sẽ cảm nhận được sự khác biệt giữa 128kpb/s và lossless, tai nghe theo máy hay mấy cái tai nghe ss3,ss4,iphone sẽ khó có thể thấy, nói chung là tuỳ cảm nhận mỗi người. chơi âm thanh đòi hỏi nhiều thứ, trên dt chúng ta cố gắng cho nó tốt nhất có thể thôi, nếu có dịp bạn cứ thử 1 lần mình tin là bạn sẽ thay đổi suy nghĩ.
    mình đang nghe với cx 400ii. ý mình đang nói là so giữa 320 và lossless, chứ 128 và lossless thì tai theo máy cũng phân biệt được rồi. riêng với 320 thì hầu hết các trình nghe nhạc hiện tại mình thấy đều na ná như nhau.
    rất thích câu bôi đậm của bạn, mình sẽ thử. cảm ơn vì bài viết của bạn.

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối