helu kac b. .hum nay mình tìm và dùng đc kais phần mềm chụp ảnh camera360. đối vs mình nó là mới và hay
nó có rất nhiều hiệu ứng chụp ảnh. .rất thik hợp cho b nào "thik chụp ảnh lừa tình". .e đoàn dự là nếu box nhà mình phát tán kais phần mềm này ra thì tỉ lệ nạo phá thai ở việt nam sẽ đứng đầu thế giới cho mà xem. he:roflmao:

phần mềm này ko mới nhưng đối vs mình nó là mới và thú vị. mình đưa lên cho bạn nào chưa biết coi thêm. .bác nào biết rồi hoặc thấy sai gì thì đừng ghạch đá nhe
giới thiệu qua
camera360 hiện đang là 1 trong những ứng dụng chụp ảnh đa dạng và có chất lượng tốt nhất được tải và sử dụng bởi hơn 90 triệu người dùng trên khắp thế giới. được nghiên cứu, phát triển và cải tiến dựa vào phản ứng tích cực của cộng đồng người sử dụng, phiên bản mới nhất của camera360 hiện đang là 4.0, với giao diện hoàn toàn khác, hệ thống chức năng được tối ưu hóa, dễ dàng chuyển tiếp giữa effects và scenes, bổ sung 6 chế độ chụp chính, tốc độ phản hồi nhanh hơn, chụp ảnh hẹn giờ, bạn có thể lưu và chia sẻ những bức ảnh của mình với độ phân giải lên tới 2000 px nhờ vào dịch vụ cloud...
link tải
http://www.download.com.vn/android/download/camera360-ultimate-for-android/41251