Kết quả 1 đến 6 của 6

Trải nghiệm window phone 8 trên android

bộ laucher window phone 8 cho các bác thích trải nghiệm trên android giống 95% đặc biệt kết hợp bộ icon của lg prada giống 99% các bác tim trên chplay với tên laucher8 cài đặt như app bình thường
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.lx.launcher8

sent from my lg-ku5400 using tapatalk 2

lập thớt thì bài viết cũng làm sao cho được xíu chứ bạn :thumbsdown: ! trên chplay có biết bao nhiêu cái launcher 8 . ít nhất cũng có cái link!

Trích dẫn Gửi bởi langtu283vn
    lập thớt thì bài viết cũng làm sao cho được xíu chứ bạn :thumbsdown: ! trên chplay có biết bao nhiêu cái launcher 8 . ít nhất cũng có cái link!
    mình ít lập nên có sai sốt có gj bỏ qua cho mình.mình tim laucher8 trên chplay thì ra 1cái đó thôi mà.để minh tìm link khác

xai roi hoi ton pin .. nhung dep... lam...

Trích dẫn Gửi bởi bichngan
    mình ít lập nên có sai sốt có gj bỏ qua cho mình.mình tim laucher8 trên chplay thì ra 1cái đó thôi mà.để minh tìm link khác
    lập thớt bác nhớ giới thiệu và ghi một vài các nhận xét, các hướng dẫn hoặc các vấn đề, các lỗi hoặc mẹo bác khám phá nhé. giới thiệu chung chung thế chán lắm

gửi từ lg-lu6200 của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2

Trích dẫn Gửi bởi bichngan
    lập thớt bác nhớ giới thiệu và ghi một vài các nhận xét, các hướng dẫn hoặc các vấn đề, các lỗi hoặc mẹo bác khám phá nhé. giới thiệu chung chung thế chán lắm

gửi từ lg-lu6200 của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2