Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi pjlytam
    nhìn như thế mà bảo chung cấu hình haizz đúng ko ai nói trước điều gì, thế mà bạn đã nói câu đó, mang tiếng quán sửa chữa điện thoại mà toàn đi nói những câu kém hiểu biết thế bạn, chưa biết như nào, thớt mới chỉ nói thế, mà bạn đã nói nay đến lượt v10 sao, chẳng nhẽ trình giải pháp android của bạn cũng ko biết gì sao
    ăn nói cho lễ độ nha nhóc, con cpu của v10 và g4 khác nhau cái gì, hay cuồng quá hoang tưởng, tất cả các box nhìn cách nói chuyện quá thiếu chín chắn và không có một sự tôn trọng người hơn tuổi làm mod kiểu này thì nên xem lại bản thân đi! chúng tôi trình còn kém bạn xa lắm không dám so đâu, chắc bạn làm trong đội ngũ phát triển của hãng lg chăng

e cũng bị tình trạng giống như bác...up lại rom 5.1 nhé.. e ngĩ là 6.0 dễ lỗi hơn 5.1 vì 2 lần e lên 6.0 thì bị lỗi phải về 5.1? hoặc up qua lg bridge dùng dễ gặp lỗi?

hiện tượng trên mình đã gặp trên f460 . v10 thì ko dám phán nhưng con f460 trước mình gặp thì do ổ cứng

Trích dẫn Gửi bởi giải pháp android
    ăn nói cho lễ độ nha nhóc, con cpu của v10 và g4 khác nhau cái gì, hay cuồng quá hoang tưởng, tất cả các box nhìn cách nói chuyện quá thiếu chín chắn và không có một sự tôn trọng người hơn tuổi làm mod kiểu này thì nên xem lại bản thân đi! chúng tôi trình còn kém bạn xa lắm không dám so đâu, chắc bạn làm trong đội ngũ phát triển của hãng lg chăng
    thứ nhất tôi ko làm mod nữa, thứ 2 tôi chả cuồng gì cả hay làm ở lg gì cả, bạn là quán sửa đt, mà lỗi vậy bạn chả biết gì thì sửa làm gì, bạn bảo ai nhóc con, bạn hơn tôi đc bao nhiêu tuổi.

Trích dẫn Gửi bởi giải pháp android
    nói thêm tôi chửi bạn câu nào chưa mà bạn bảo ăn nói lễ độ hả, tôi nói quá bt bạn nha,

không giúp chủ thớt mà tranh luận hăng quá

Trích dẫn Gửi bởi vô đối
    chiếc lg v10 của tôi đang vào zalo bỗng dưng máy khởi động lại và treo ở logo lg. đã up lại rom gốc và khởi động liên tục và không hề ngừng nghỉ. thỉnh thoảng chiếc lg v10 của tôi vào được tới màn hình chính, nhưng ngay khi phần yêu cầu mật khẩu hiện lên, máy lập tức khởi động lại. ae nào trên diễn đàn biết máy của tôi bị lỗi gì k ạ? cám ơn ae đã giúp đỡ
    mình nghỉ là lỗi pin thôi bác. ra tiệm thử cục pin khác xem có hết không

Trích dẫn Gửi bởi pjlytam
    thứ nhất tôi ko làm mod nữa, thứ 2 tôi chả cuồng gì cả hay làm ở lg gì cả, bạn là quán sửa đt, mà lỗi vậy bạn chả biết gì thì sửa làm gì, bạn bảo ai nhóc con, bạn hơn tôi đc bao nhiêu tuổi.
    vẫn cãi cố à, chắc cuộc đời này có nhóc xài v10 à, may cho diễn đàn này là nhóc không còn làm mod nữa kiêu căng, thiếu trình độ, tại sao chúng tôi phải biết nó bị lỗi gì, đừng ra vẻ nguy hiểm quá thiển cận

các anh hùng bàn phím xin hãy ngừng tay nếu không đóng góp được cho cộng đồng lgviet hay tư vấn cho chủ topic khắc phục được lỗi hiện tại thì tốt nhất dừng bàn luận.nhưng phải nói là chẳng hiểu sao máy móc chưa biết bị vấn đề gì ai cũng kêu đột tử như giật tít.

chủ thớt fix dc chưa ạ

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12