Trang 2 của 39 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 389
    Trích dẫn Gửi bởi xu đi
    bạn cứ thử đi, cứ cài driver, nếu cắm cáp vào mà máy tính nhận được điện thoại là ok.
    cứ làm đi. nếu mà xp ko làm được thì nó sẽ báo lỗi ngay từ đoạn chạy b2cappsetup hoặc lg tool.
    lưu ý rằng là chỉ khi hiện lên dòng thông báo không được rút cáp, mà máy đã chạy được trên 10% mà bị lỗi thì mới lo
    up rom stock mà thất bại, nhưng vẫn vào được chế độ download mode thì vẫn cứu được nhé :d
    e k hiểu đoạn chữ đỏ bác ơi ?
    lưu ý rằng là chỉ khi hiện lên dòng thông báo không được rút cáp

Trích dẫn Gửi bởi manhculoc
    e k hiểu đoạn chữ đỏ bác ơi ?
    lưu ý rằng là chỉ khi hiện lên dòng thông báo không được rút cáp
    nghĩa là khi up rom stock, có 1 đoạn phần mềm sẽ hiện lên cảnh báo là không được rút cáp hoặc tháo pin vì khi đó phần mềm chính thức bắt đầu nạp rom vào máy. lúc đó mới quan trọng, chứ mấy đoạn đầu thì ko phải xoắn, đoạn đầu nó chỉ làm 1 số công việc như nhận máy, giải nén rom, đến đoạn update mới quan trọng

Trích dẫn Gửi bởi xu đi
    nghĩa là khi up rom stock, có 1 đoạn phần mềm sẽ hiện lên cảnh báo là không được rút cáp hoặc tháo pin vì khi đó phần mềm chính thức bắt đầu nạp rom vào máy. lúc đó mới quan trọng, chứ mấy đoạn đầu thì ko phải xoắn, đoạn đầu nó chỉ làm 1 số công việc như nhận máy, giải nén rom, đến đoạn update mới quan trọng
    :d ok bác

bác ơi , e làm đến đoạn này thì nó không hiện ra gì nữa :cry:
    sau khi nhấn vào ô số 4 mục: normal web upgrade test: chọn như hình. e ấn vào upgrade start rồi không thấy gì hiện ra nữa

bác ơi , e làm đến đoạn này thì nó không hiện ra gì nữa :cry:
    sau khi nhấn vào ô số 4 mục: normal web upgrade test: chọn như hình. e ấn vào upgrade start rồi không thấy gì hiện ra nữa
    đợi 1 lát rồi nó có mới hiện ra.
    đã hiện ra chưa

Trích dẫn Gửi bởi xu đi
    đợi 1 lát rồi nó có mới hiện ra.
    đã hiện ra chưa
    e phải làm lại 1 lần nó mới hiện ra bác ạ . hình như sau khi tắt cái bs... đi rồi . bật thêm lg support mobile ở ngoài desktop lên cho nó chạy 1 lần nữa mới đc hay sao ý bác ạ. ở bài hướng dẫn = chữ k có phần đấy . e xem video mới có :d chạy đc 90% rồi

e phải làm lại 1 lần nó mới hiện ra bác ạ . hình như sau khi tắt cái bs... đi rồi . bật thêm lg support mobile ở ngoài desktop lên cho nó chạy 1 lần nữa mới đc hay sao ý bác ạ. ở bài hướng dẫn = chữ k có phần đấy . e xem video mới có :d chạy đc 90% rồi
    thực ra 2 cái lg tool và b2cappsetup nó tương tự nhau. chạy 1 trong 2 cái là được. làm thành công rồi thì like mạnh nhé :d
    cố gắng vào forum giúp đỡ các bạn khác nữa nhé :d

mình win 8 up đc ko bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi xu đi
    thực ra 2 cái lg tool và b2cappsetup nó tương tự nhau. chạy 1 trong 2 cái là được. làm thành công rồi thì like mạnh nhé :d
    cố gắng vào forum giúp đỡ các bạn khác nữa nhé :d
    ok. thanks bác nhiều :d

gửi từ lg-lu6200 của tôi bằng cách sử dụng tapatalk 2

Trích dẫn Gửi bởi vumy
    mình win 8 up đc ko bạn ơi
    bạn cứ thử đi :d
    nhưng mà % win 8 không cao lắm, lúc trước thằng em cùng phòng dùng win8 nhưng ko thành công.
    yên tâm, ko die máy đc đâu

Trang 2 của 39 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối