Trang 3 của 39 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 389
    Trích dẫn Gửi bởi kubi.ui
    :brick: khó hiểu quá. sao em làm theo 10 lần mà được có 11 lần vậy trời :brick:
    bạn này với jesus là một hả? ảnh đại diện giống nhau

Trích dẫn Gửi bởi đức minh
    bạn này với jesus là một hả? ảnh đại diện giống nhau
    k. em là em, còn bạn kia là ai em k biết ạ

Trích dẫn Gửi bởi jesus
    k. em là em, còn bạn kia là ai em k biết ạ
    ồ tại tớ thấy avatar giống nhau quá

ồ tại tớ thấy avatar giống nhau quá
    mà thi thoảng cũng để em nói vài câu ngoài lề tý chứ. làm sao mà lúc nào cũng chăm chăm bàn về chủ đề của topic thỳ nó k đc vui lắm. 1 2 câu ngoài lề tý chứ đâu phải là tất cả comment đều ngoài lề đâu anh :d chính là vẫn theo chủ đề thôi. nếu chỉ toàn bàn về nội dung của topic mà k đá đưa đôi ba câu ngoài lề vào thỳ kể ra nó cũng hơi khô mà anh. miễn sao k spam gây loãng topic là đc :adore:

Trích dẫn Gửi bởi jesus
    mà thi thoảng cũng để em nói vài câu ngoài lề tý chứ. làm sao mà lúc nào cũng chăm chăm bàn về chủ đề của topic thỳ nó k đc vui lắm. 1 2 câu ngoài lề tý chứ đâu phải là tất cả comment đều ngoài lề đâu anh :d chính là vẫn theo chủ đề thôi. nếu chỉ toàn bàn về nội dung của topic mà k đá đưa đôi ba câu ngoài lề vào thỳ kể ra nó cũng hơi khô mà anh. miễn sao k spam gây loãng topic là đc :adore:
    đồng ý. mình chỉ nhắc nhở + thông báo trước thôi. nên tránh việc spam trong các box về kỹ thuật và tổng hợp rom, điều này lợi cho tất cả mọi người. ok?

đồng ý. mình chỉ nhắc nhở + thông báo trước thôi. nên tránh việc spam trong các box về kỹ thuật và tổng hợp rom, điều này lợi cho tất cả mọi người. ok?
    ok luôn! đồng ý!

cài lâu dữ 13:50 mới xong, khởi động máy tiếng hàn ko, mò 1 lúc mới bik chuyểnn sang tiếng anh

Trích dẫn Gửi bởi vumy
    cài lâu dữ 13:50 mới xong, khởi động máy tiếng hàn ko, mò 1 lúc mới bik chuyểnn sang tiếng anh
    gì mà lâu, mỗi lần mình kdz mất tầm 30 -45p là cùng

gửi từ sphinx v2 test01

cho mình hỏi là xài kdz tool để up rom stock đc ko, chứ cái tool up rom này trên laptop mình hay bị lỗi.

Trích dẫn Gửi bởi meo_mup
    cho mình hỏi là xài kdz tool để up rom stock đc ko, chứ cái tool up rom này trên laptop mình hay bị lỗi.
    bạn hay bị lỗi như thế nào? gặp lỗi gì mình giải quyết cho, các mem up rom bằng phương pháp này rất ok, gặp lỗi đều được giải quyết thỏa đáng :d

Trang 3 của 39 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối