Zoom G3n sản phẩn cần có cho 1 cây guitar điện

Nếu bạn đã sở hữu những kỹ năng chơi Guitar tốt mà vẫn muốn âm thanh của mình mang đến hay hơn thì chúng tôi có giải pháp cho bạn. Bạn là người chơi Guitar chuyên nghiệp? cống phẩm Effect G3n do Zoom tạo ra sẽ cho phép bạn thỏa sức phát minh và cho có mặt trên thị trường những âm thanh vượt trên cả trông đợi. Đối với những nghệ sĩ guitar và bass thì effect là điều thiết yếu nhất mà ai cũng phải tối thiểu biết đến. Effect là một thành phần xử lý tín hiệu có vai trò chỉnh sửa tiếng và tạo hiệu ứng cho đàn trong chuỗi xử lý tín hiệu nhạc cụ, chủ yếu nhất là guitar điện và bass. thực tại, effect càng ngày càng phát triển đa dạng và nhiều dòng item không giống nhau trên thị trường do đó bạn nên chọn lựa những vật phẩm chất lượng tốt đến từ công ty sản xuất danh tiếng như Zoom Effect G3n.

giải pháp chất lượng cho người tham gia Guitar

G3n là chiếc Effect vô cùng đa dụng đã được rất nhiều người chơi trên thế giới thích. Bất kể bạn là một dân chơi nhạc Rock & Roll, Metalhead hay chỉ giản đơn là một người có tình cảm độc lạ với sound âm mê hoặc của guitar. Nếu tình yêu của bạn là cây đàn Guitar, bạn muốn tự do tổng hợp để sáng kiến những âm sắc khác biệt. Zoom G3n loại bỏ đi hết những gì cản trở khả năng sáng tạo của bạn.

Zoom G3n với thiết kế toàn thể khung bằng kim loại, được sơn đen nhám cho vẻ ngoài chắc chắn, 3 nút chuyển bank tiếng, 3 công tắc On Off luôn khiến thao tác người điều khiển trở nên đơn giản và hiệu quả, trong việc thể hiện cái tôi của mình. Những nút chuyển đổi và vặn của G3n cho bạn nâng cao chức năng, tốc độ kiểm soát, ngón tay cảm giác như chơi trên những cục Stompbox thứ thiệt. G3n kết hợp 3 màn hình LCD để cho bạn thấy những thông số và loại hiệu ứng đang tận dụng, nhanh chóng hơn khi thêm, xóa hoặc cập nhật các hiệu ứng. phải nói thêm nữa bạn năng lực lưu trữ đến 150 hiệu ứng khác nhau. Nói một cách giản đơn, Zoom G3n là chiếc phơ bàn cung cấp mọi loại âm thanh bình thường nhất trong quả đât tông màu của Guitar, là công cụ không thể thiếu đồng hành cùng guitarist.

G3n là một loại phơ bàn linh hoạt để hưng phấn sự kiến tạo với rất nhiều loại phơ cục, cabinet, amplifier giả lập. Nó có sound âm cao cấp, thiết kế di động, 80 giây Looper, Interface làm nó biến thành good khi tận dụng trong dàn Pedalboard của bạn. Kết nối đơn giản, G3n là công cụ cung cấp đầy đủ các hệ tiếng mà cần nên cho cây đàn Guitar của mình.

1 vài tính năng khác của Zoom Effect G3n

G3n sở hữu 68 hiệu ứng, 1 looper pedal, 1 rhythm pedal, Cộng thêm 10 loại Amps và Cabinets giả lập được mang lại bởi Zoom. Chúng tạo ra G3n gồm có những loại hiệu ứng như Overdrive, Distortion, Compression, EQ, Delay, Reverb, Flanging, Phasing, Vibrato, Chorusing. sử dụng 1 lần lên đến 7 Slot Effect, Amp/Cabinet tạo thành 1 chuỗi hiệu ứng của bạn. Điều đó như là bạn tận dụng một bản Pedalboard tiêu chuẩn mà lại tiến hành một cách nhanh gọn hơn.

Với phần mềm Zoom Guitar Lab mới được Update lên bản 3.0 dùng cho MAC/Windows. Bạn có thể dùng thư viên các Amp/Cabinet, Effects, Patches. tính năng dễ dàng điều chỉnh tiếng trực tiếp hoặc xây dung hiệu ứng. thuận tiện thêm hoặc xóa các hiệu ứng của bạn.

Zoom G3n có thể thuận tiện sử dụng trên sân khấu hoặc phòng thu, có lỗ cắm Guitar tiêu chuẩn, Stereo Input kết nối Smartphones, tai nghe, Outputs Mono/Stereo để kết nối dàn PA, Amps hoặc là Card âm thanh. Ngoài ra bạn cũng có thể Download thêm nhiều loại Amp khác biệt như Fender Bassman, Mesa Boogie Dual Rectifier Orange Channel, Fender 65’ Deluxe Reverb, Orange Graphic 120. Effect Zoom