Khi vụ việc "xin vía học giỏi" đang có dấu hiệu lắng xuống, YouTuber Thơ Nguyễn lại vừa có phát ngôn mới gây chú ý.

Thơ Nguyễn bị phạt 7,5 triệu đồng do đăng clip "xin vía học giỏi" lên Youtube, vụ việc tưởng chừng kết thúc song mới đây, sau nhiều ngày im lặng, cô gái này có bài chia sẻ về scandal của mình.

Bài chia sẻ ngay lập tức gây chú ý, Thơ Nguyễn tiếp tục nói lời xin lỗi song cô khẳng định "từ cái tâm của chị không xấu".Tag: âm thanh karaoke

"Từ cái tâm của chị không xấu, không hề xấu, chị đã nghĩ cái kịch bản của chị thật cuốn, cho tụi em xem cái đó rồi đưa ra lời khuyên hữu ích cho việc học. Nhưng chị mang lỗi rất lớn khiến chị dằn vặt mỗi đêm" - Thơ Nguyễn chia sẻ trong bài viết mới đây.

Chưa hết, nữ Youtuber nhận lỗi vì quá tự tin, gây hiểu lầm: "Lỗi của chị là quá tự tin vì nghĩ rằng ai cũng chơi búp bê như chị, hơn 20 năm chơi búp bê, việc giỡn quá đà với búp bê như bình thường cũng là lỗi... Để người khác re-up clip của mình rồi gây hiểu nhầm cho người khác cũng là lỗi, và làm ảnh hưởng đến các em là lỗi lớn nhất".

Khi vụ việc đang có dấu hiệu lắng xuống thì Thơ Nguyễn lại... lên tiếng một lần nữa Tag: mau phong karaoke

Sau khi tuyên bố Tạm biệt fans trên kênh Youtube chính thức, Thơ Nguyễn nói cô vẫn bị ám ảnh về scandal, luôn cảm thấy dằn vặt vì đã hành động chủ quan.

"Mỗi đêm vẫn dằn vặt về chuyện cũ, sáng thức dậy đôi mắt vẫn sưng. Hậu quả của sai lầm do sự chủ quan quá lớn. Xin lỗi mọi người, ngàn lần xin lỗi mọi người. Đêm nào mình cũng nhắn cho T.B.B. (Tiểu Bảo Bảo) 'Em xin lỗi'. Kí ức về ngày đó dội về mỗi đêm mình đều giật mình tỉnh giấc".

"Ai cũng nói chị quên chuyện này đi, T.B.B. nói tặng búp bê cho ai đó đi nhưng chị nói lỗi không phải ở búp bê, lỗi ở hành động của chị. Những đứa này đã tạo nên tiếng vang lớn với bộ phim búp bê của em, nó là ân nhân.

Thành vì búp bê, bại vì chị. Ngàn lần xin lỗi các em và mong nhận được sự tha thứ. Chúng ta mãi là kí ức đẹp về nhau các em nhé.

Cái lỗi nữa của chị là đã quá suy sụp những ngày đó để không tự mình đưa ra lời xin lỗi với các em trên Youtube. Giờ thì không có cơ hội nữa rồi.

Tạm biệt những clip, tạm biệt những ngày rong ruổi đi quay Vlog khắp nơi. Tạm biệt các em những người chị mang ơn cả đời. Các em hãy sống thật tốt, làm người có ích nha. Luôn yêu thương các em vô bờ. Chị xin lỗi vì không thể quay trở lại" - cô viết trên fanpage.Tag: mẫu phòng karaoke

Theo Đất Việt