Trang 110 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 1060100108109110
Kết quả 1,091 đến 1,098 của 1098
    mấy file chỉnh âm walkman bác chủ hơi mạnh e nghe tiếng to quá :laugh:

Ko có link download walkman nè mấy pác @@

Máy mình F160L đã cài theo đúng hướng dẫn, mọi thứ ok nhưng bị lỗi: com.google.process.gapps rất khó chịu

Trươc khi up bản này mình có cài Sphinx nhưng không bị lỗi trên, do rom Sphinx chạy game quá nóng và loa thoại để bé nhất mà bên nghe như bật loa ngoài - cái này quá bất tiện ( bác nào có cách fix bất tiện giúp mình không?).

Cho mình hỏi cách fix lỗi com.google.process.gapps với, mình đã áp dụng các cách fix như gỡ cập nhật, xóa cahe rồi nhưng không được.
    có thể những cách fix trên áp dụng với máy trong quá trình sử dụng nên phát sinh lỗi.

Tks!

up gói walkman xong đó cài driver viper4a fx thì giờ Play Gamess trong Google Settings (Google Play Services) không chạy được, bác nào giúp em với ạ

Trích dẫn Gửi bởi thangku83
    Máy mình F160L đã cài theo đúng hướng dẫn, mọi thứ ok nhưng bị lỗi: com.google.process.gapps rất khó chịu

Trươc khi up bản này mình có cài Sphinx nhưng không bị lỗi trên, do rom Sphinx chạy game quá nóng và loa thoại để bé nhất mà bên nghe như bật loa ngoài - cái này quá bất tiện ( bác nào có cách fix bất tiện giúp mình không?).

Cho mình hỏi cách fix lỗi com.google.process.gapps với, mình đã áp dụng các cách fix như gỡ cập nhật, xóa cahe rồi nhưng không được.
    có thể những cách fix trên áp dụng với máy trong quá trình sử dụng nên phát sinh lỗi.

Tks!
    Ái chà, giống mình rồi. Chắc sống chung với lũ thôi vì google nó mới update nên bị conflict thì phải.
    Có bác nào fix được không nhỉ?

Xem giúp Sygic giải nén kô được vậy ad, mình dùng root ex

Có bác nào còn file fix pin B52plus.zip của bác xuantunt không vậy?

ví dụ điện thoại bạn đang tắt máy bạn muốn bật nó lên chỉ cần cắm dây sạc vào. màn sáng lên là rút sạc ra. thay cho việc ấn giữ phím nguồn bật máy.

Bạn còn link cua 28/5 không bạn, máy mình mới die rom . Minh thích cài 28/5 thui mà link die bạn ơi

Trang 110 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 1060100108109110