Trang 2 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 187
    Trích dẫn Gửi bởi ngotrung2512
    Bác giúp em cái systemui không có hình ở thanh noti đi ạ, em thay systemui khác thì lỗi google, xóa hình thì lỗi người dùng
    Bạn vào res/drawable-xhdpi bằng x-plore rồi thay ảnh với tên status_tho.png nhé size ảnh:720×1280

DQT

Mình giải nèn vẫn k restore được.k hieeir lắm cách uos rom này.bạn nào biết làm file zip làm lại cho a e dể úp được hok mọi người

Lte2 bây h các thím lên đời hết rồi, đăng rom mà nguội ghê nhỉ :laugh)
    Ps : m cũng lên đời rồi

Dù sao thì củng là rom cũ fixx lại mà.với lại hầu hết mọi ng đều lên đời hết rồi mà.mình vẫn iu e lte2 này

Trích dẫn Gửi bởi boygasmartphone
    Lte2 bây h các thím lên đời hết rồi, đăng rom mà nguội ghê nhỉ :laugh)
    Ps : m cũng lên đời rồi

Trích dẫn Gửi bởi Magicchienthan
    Dù sao thì củng là rom cũ fixx lại mà.với lại hầu hết mọi ng đều lên đời hết rồi mà.mình vẫn iu e lte2 này
    Rom cũ nhưng vẫn được ưa chuộng các bạn ạ
    Giao diện thì thay đổi chút còn tính năng thì mình chưa đủ trình nhưng mình tin rằng các bạn sẽ vẫn thích dùng lte2

DQT

trong cài đặt một số nút bật tắt bị ép biểu tượng. nhìn nó k ứng ý lắm bạn có thể fixx được k với làm sao bỏ luôn cái ảnh nền e nóng bỏng luôn đi. hướng dẫn mình tí được hok. ak rom nay vẫn không có đúp màn hình khóa tắt màng hình. thấy củng hơi buồn

Trích dẫn Gửi bởi Magicchienthan
    trong cài đặt một số nút bật tắt bị ép biểu tượng. nhìn nó k ứng ý lắm bạn có thể fixx được k với làm sao bỏ luôn cái ảnh nền e nóng bỏng luôn đi. hướng dẫn mình tí được hok. ak rom nay vẫn không có đúp màn hình khóa tắt màng hình. thấy củng hơi buồn
    Về màn hình ở systemui bạn vào thay ảnh với tên sttus_tho.png tròg xhdpi nhé
    Còn màn knock of màn hình khóa thì mình đang nggieen cứu mod.vì trình độ mình chưa cao

DQT

Ok chúc bạn thành công.cảm ơn bạn vì đóng góp 1 bản rom cho a e.hy vọng bạn sẽ hianf thiện nó hơn nữa

Pin tốt ko anh em

Cái viper4a kia dùng cho được mọi rom ah

Sent from my LG-F160L using LG Việt mobile app

Trang 2 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối