Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 75 của 75
    Trích dẫn Gửi bởi azion
    Dev làm gì,có hai ra được gì đâu,đang còn em f160l màu trắng chưng thờ nè....vì không có 4.4 chính chủ nên chính thức cho nó nghỉ hưu...làm cục gạch báo
    Gạch sống chư không phải chặn giấy ạ
    Bạn có nhiều tiền mua nhiều máy,m đây với 1số bạn vẫn phải dùng cái cục chặn giấy giống của bạn để liên lạc,vọc vạch theo niềm đam mê của m,chứ chưa có tiền để bỏ không làm cục chặn giấy rồi mua con khác đâu bạn ạ

Gửi từ LG-F160K của tôi

Trích dẫn Gửi bởi duykhanh2013.knock
    Bạn có nhiều tiền mua nhiều máy,m đây với 1số bạn vẫn phải dùng cái cục chặn giấy giống của bạn để liên lạc,vọc vạch theo niềm đam mê của m,chứ chưa có tiền để bỏ không làm cục chặn giấy rồi mua con khác đâu bạn ạ

Gửi từ LG-F160K của tôi
    Nói gì ghê thế...lte 2 giờ rẻ mạt và giá hàng sang tay chưa tới 1 củ 5 ạ,tôi mới lụm em G giá 1 củ 8 dey,máy trùng imei,trùng logo nắp lưng,bản L luôn
    Mua đồ cổ đễ vọc ạ
    Chứ sim chính V10
    sim phụ G4 dey

Trích dẫn Gửi bởi azion
    Nói gì ghê thế...lte 2 giờ rẻ mạt và giá hàng sang tay chưa tới 1 củ 5 ạ,tôi mới lụm em G giá 1 củ 8 dey,máy trùng imei,trùng logo nắp lưng,bản L luôn
    Mua đồ cổ đễ vọc ạ
    Chứ sim chính V10
    sim phụ G4 dey
    Đó là m nói một số bạn giống như mình,còn thiểu số giống như bạn sẽ có v10 g4 hay g,
    Với mình không có tiền nên vẫn chỉ vọc vạch lte2 thôi,chứ nhiều máy để khoe chứ làm dc j đâu

Gửi từ LG-F160K của tôi

Trích dẫn Gửi bởi duykhanh2013.knock
    Đó là m nói một số bạn giống như mình,còn thiểu số giống như bạn sẽ có v10 g4 hay g,
    Với mình không có tiền nên vẫn chỉ vọc vạch lte2 thôi,chứ nhiều máy để khoe chứ làm dc j đâu

Gửi từ LG-F160K của tôi
    Khoe thì co đó bác
    Nhưng hiệu năng và pm lại là chuyện khác
    lte 2 và vu 2 và G root dễ không cần máy tính

Minh len roi.kha duoc ban Duy Khanh co gang mod them cho a e duoc k.hjhj help

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678