Kết quả 1 đến 9 của 9

Xin các moder làm rom Android 6.0 cho LTE3

Chả là mình có thằng em xài con LTE3 này, như các bạn đã biết thì bộ nhớ trong của LTE3 chỉ có 8GB, và không bao giờ đủ cả, thấy e mình cứ phải xài tiết kiệm cực quá. (dù rằng có thẻ nhớ 32GB)nhưng app dù có dồn, có chuyển cũng không cài vào thẻ nhớ được.

Trên Android 6.0 có tính năng ghép thẻ nhớ ngoài vào với thẻ nhớ trong làm chung 1 bộ nhớ lớn. Nhưng chả thấy ai làm android 6.0 cho máy cả

Vậy xin các modder có tay nghề vào giúp làm 1 bản Android 6.0 ổn định + nhẹ + chạy nhanh + mát máy bền để dùng lâu cho con LTE3 này. (chưa có tiền mua cho em nó con khác, có lẽ sẽ còn gắn bó với con này lâu đấy)

Xin cảm ơn ạ

Chắc chắn ko có đâu :v 5.0 còn chả có nói gì 6.0
    Moder còn ai đâu mà support LTE3
    G2 còn k có 6.0 nữa là.... :laugh:

:'(

mọi người ai có khả năng vô giúp giùm với ạ. MÌnh ghiền tính năng ghép SD Card với thẻ nhớ ngoài của 6.0 quá. anh #hoangnova ai giúp tag a ấy vào đây với ạ

đâu phải muốn là đc đâu bạn. g2, gpro2 còn ko có thì lte3 của bạn khỏi mơ. 5.0 còn ko khả thi thì 6.0 quá xa vời. yên phận 4.4 đi bác

Trích dẫn Gửi bởi nightmoonlight
    Chả là mình có thằng em xài con LTE3 này, như các bạn đã biết thì bộ nhớ trong của LTE3 chỉ có 8GB, và không bao giờ đủ cả, thấy e mình cứ phải xài tiết kiệm cực quá. (dù rằng có thẻ nhớ 32GB)nhưng app dù có dồn, có chuyển cũng không cài vào thẻ nhớ được.

Trên Android 6.0 có tính năng ghép thẻ nhớ ngoài vào với thẻ nhớ trong làm chung 1 bộ nhớ lớn. Nhưng chả thấy ai làm android 6.0 cho máy cả

Vậy xin các modder có tay nghề vào giúp làm 1 bản Android 6.0 ổn định + nhẹ + chạy nhanh + mát máy bền để dùng lâu cho con LTE3 này. (chưa có tiền mua cho em nó con khác, có lẽ sẽ còn gắn bó với con này lâu đấy)

Xin cảm ơn ạ
    Bạn vào CH Play tải app Android Assistant về có phần chuyển app từ bộ nhớ trong qua SD Card đó, tạm thời vậy đi chứ lè tè ba sao lên ̉6.0 được.

chào bạn mình xinh phép đính chính là LTE 3 đả có rom CM 12.1 là rom lolipop 5.1 nha bạn hiện tại mình đang dùng chạy ỗn định và cũng không mấy hao pin bác nhé mọi chi tiếc bác sang tekteam hoặc chạy tới chi nhánh của tek đễ được hỗ trợ cài rom và cứu brick các kiễu

Gửi từ LG-F260S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi asunavn

Gửi từ LG-F260S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Bản này dùng nóng tí là lag lắm