Trang 2 của 20 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 197
    Trích dẫn Gửi bởi akiravjp
    biết rồi nha bạn quên chưa bỏ lệnh pull , cái thư mục đó trong imei, giờ mình fix lại rồi updated lạilink là như hướng dẫn luôn
    vẫn không được anh ạ, vẫn chỉ dừng lại ở như trên để em thử cắm máy bạn bè xem T_T thanks anh đã giúp đỡ :X

Trích dẫn Gửi bởi never_mind2802
    vẫn không được anh ạ, vẫn chỉ dừng lại ở như trên để em thử cắm máy bạn bè xem T_T thanks anh đã giúp đỡ :X
    Mình làm lại rồi mà vẫn k được à? Có thể lỗi máy tính k được rồi

Gửi từ trạm vệ tinh Vinasat 1 cổng E975 phiên bản F180K

Em chạy xong báo thành công rồi, đt cũng restart lại rồi mà chả thấy thư mục Backup-imei nào được tạo ra...
    chạy đi chạy lại vẫn thế...

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn anh
    Em chạy xong báo thành công rồi, đt cũng restart lại rồi mà chả thấy thư mục Backup-imei nào được tạo ra...
    chạy đi chạy lại vẫn thế...
    Xem trong bộ nhớ trong xem đi bạn

trước khi úp thì cần rom gốc hay thế nào ạ, có cần fai root trước khi up imei k?

dấu hiệu nào trong điện thoại chứng tỏ đã backup imel thành công vậy bạn, mình làm thành công các bước như hướng dẫn nhug kiểm tra thông tin điện thoại vẫn k thấy imel như trước khi làm

Trích dẫn Gửi bởi infor86
    trước khi úp thì cần rom gốc hay thế nào ạ, có cần fai root trước khi up imei k?

dấu hiệu nào trong điện thoại chứng tỏ đã backup imel thành công vậy bạn, mình làm thành công các bước như hướng dẫn nhug kiểm tra thông tin điện thoại vẫn k thấy imel như trước khi làm
    Phải root trước nhé, backup imei là dùng khi máy còn imei, backup ra đêt lỡ mất còn khôi phục lại, còn mất rồi thì làm gì mà tự dựng backup lại hiện imei được.

Trích dẫn Gửi bởi akiravjp
    Phải root trước nhé, backup imei là dùng khi máy còn imei, backup ra đêt lỡ mất còn khôi phục lại, còn mất rồi thì làm gì mà tự dựng backup lại hiện imei được.

Thanks bác! hình như mình nhớ bên tinh tế cũng có hướng dẫn tìm lại emei ma nay k tìm thấy trang đó!

Thanks bác! hình như mình nhớ bên tinh tế cũng có hướng dẫn tìm lại emei ma nay k tìm thấy trang đó!
    ừm cái đó m cũng k thấy

bạn có thể thêm vào là máy phải root thì mới restore đc imei nhé ( mình dùng F240L ), vì máy chưa root nên mãi o thể restore imei đc, cám ơn nhièu

Trang 2 của 20 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối