Trang 5 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 711
    Trích dẫn Gửi bởi hoangnova
    Đang tìm hiểu xem lý do do đâu đây, có phải bạn ở trên FB có nick con vịt ko ?!
    em đây ã :laugh

Có bác nào hảo tâm backup imei gx cho em xin táng vào gpro xem có dùng đc knock code hay ko. Em nghi là dùng imei gpro chạy rom gx nên ko dùng đc knock code

Gửi từ LG-F310L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi truongtaurus
    Có bác nào hảo tâm backup imei gx cho em xin táng vào gpro xem có dùng đc knock code hay ko. Em nghi là dùng imei gpro chạy rom gx nên ko dùng đc knock code

Gửi từ LG-F310L của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    Ae trông chờ cả vào bác. Bác radeonmaya đi rồi. Ae g pro thiếu hẳn nhân tố sôi nổi trong box

Gửi từ LG-E988 của tôi

Cao thủ nào giúp port cho gpro rom này.
    Cảm ơn nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi Kjmmjntan
    Ae trông chờ cả vào bác. Bác radeonmaya đi rồi. Ae g pro thiếu hẳn nhân tố sôi nổi trong box

Gửi từ LG-E988 của tôi
    @vandieutot nói cũng không có máy gpro rồi.

sử dụng recovery của 4.1.2 được không bác hoàng

Các bác ơi. Máy em đang dùng rom phinx v1 của bác Hoàng. Jờ muốn up lên v2 của bác Hoang thì fải làm thế nào ạ. Fải kdz rồi mới up, hay là up trực tiếp luôn đc k ạ. Các bác chỉ giáo e với

Trích dẫn Gửi bởi Lê Văn Lực
    Các bác ơi. Máy em đang dùng rom phinx v1 của bác Hoàng. Jờ muốn up lên v2 của bác Hoang thì fải làm thế nào ạ. Fải kdz rồi mới up, hay là up trực tiếp luôn đc k ạ. Các bác chỉ giáo e với
    ko dùng KDZ mà dùng recovery, theo mình thì bạn để room ở thẻ nhớ rồi vào recovery bằng cách tắt máy đi>>>bật máy lên trong lúc máy đang chạy logo LG bấm vào nút cảm ứng 3 gach ấy để vào recovery rồi bạn 3 WIPE DATA, WIPE CACHE, VÀO ADVANCE WIPE DAVIK,3 format (gồm format date, format sytem, format cache) nhứ thế sẽ chiệt để hết các lỗi khi up room lên 4.4.2. Nếu ko có thẻ nhớ thì chỉ 3 WIPE DATA, WIPE CACHE, VÀO ADVANCE WIPE DAVIK thôi rồi install zip room 4.4.2. Nếu format thì ko còn room bạn coppy vào trong máy nữa đâu để mà flash (up room) đâu.!

Trích dẫn Gửi bởi xuanthanh76
    ko dùng KDZ mà dùng recovery, theo mình thì bạn để room ở thẻ nhớ rồi vào recovery bằng cách tắt máy đi>>>bật máy lên trong lúc máy đang chạy logo LG bấm vào nút cảm ứng 3 gach ấy để vào recovery rồi bạn 3 WIPE DATA, WIPE CACHE, VÀO ADVANCE WIPE DAVIK,3 format (gồm format date, format sytem, format cache) nhứ thế sẽ chiệt để hết các lỗi khi up room lên 4.4.2. Nếu ko có thẻ nhớ thì chỉ 3 WIPE DATA, WIPE CACHE, VÀO ADVANCE WIPE DAVIK thôi rồi install zip room 4.4.2. Nếu format thì ko còn room bạn coppy vào trong máy nữa đâu để mà flash (up room) đâu.!
    E thử vào recovery rồi nhưng mà nó chỉ hiện mỗi biểu tượng chú robot nằm ngửa và có thêm cái biểu tượng hình tam giác màu đỏ trên bụng. Như vây là bị sao ạ. Hay la máy e chưa cài recovery ạ

Trích dẫn Gửi bởi Kjmmjntan

Gửi từ LG-E988 của tôi
    radeonmaya di dau ha ban

Trang 5 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 345671555 ... CuốiCuối